Trường ĐH GTVT TP.HCM-Lớp :Kỹ sư xây dựng cầu đường
HOT NEWS!!!!!!!!!!!!
Diễn Đàn CĐ08A nơi chia sẻ kinh nghiệm!!!
Nhanh chân tham gia tận hưởng và chia sẻ! ^^"
Rất hoan nghênh các bạn có tinh thần tìm hiểu,nhưng nhớ hãy comment những bài viết hay mà mình tìm được cho tác giả có tinh thần chia sẻ những bài viết khác hay hơn!
THANK YOU SO MUCH!!!
HOT NEWS!!!!!!!!!!!!
Diễn Đàn CĐ08A nơi chia sẻ kinh nghiệm!!!
Nhanh chân tham gia tận hưởng và chia sẻ! ^^"
Rất hoan nghênh các bạn có tinh thần tìm hiểu,nhưng nhớ hãy comment những bài viết hay mà mình tìm được cho tác giả có tinh thần chia sẻ những bài viết khác hay hơn!
THANK YOU SO MUCH!!!

Tập thể đoàn kết !!!chúng ta hãy cùng chinh phục những đỉnh cao của cuộc sống!!!

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
THÔNG BÁO BẮT ĐẦU TỪ NGÀY 01/10/2011 , TẤT CẢ NHỮNG MOD QUÁ 2 TUẦN KO ONL SẼ BỊ THU HỒI CHỨC NĂNG!!! CÁC THÀNH VIÊN MỚI THAM GIA TRONG VÒNG 1 TUẦN KO ONL+COMMENT+POST BÀI SẼ BỊ XÓA NICK!!!><" CÁC BẠN VUI LÒNG THANKS CHO CÁC BÀI VIẾT MÌNH ĐỌC HOẶC LẤY TÀI LIỆU!!!! BAN QUẢN TRỊ FORUM XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN TẤT CẢ ĐÃ ĐỌC THÔNG BÁO!!!^^"
Thông báo tuyển mod cho forum!!! Do tình hình 1 số mod ko tích cực viết bài cho forum nên BQT forum thông báo tuyển những thành viên tích cực hơn để quản lý 1 số mục,tạo ra cho anh em 1 sân chơi tốt hơn!!!! BQT sẽ tặng key kapersky 2012,2011 cho những mod tích cực vào khoảng 3 tháng/lần! để đăng kí mod các bạn điền đầy đủ thông tin sau đây rồi gửi vào mục trao đổi tực tuyến: Tên: Nick: Mail: sdt: Nguyện vọng làm mod thư mục : Cam kết của thành viên nếu dc làm mod: BQT forum cám ơn các bạn rất nhìu!

Share | 

Đề nghị!!!!!!!!!!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
thuangiang_civil_engineer
Thượng sĩ
Thượng sĩ

Đề nghị!!!!!!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Đề nghị!!!!!!!!!!!!!   Đề nghị!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitime30/10/2011, 22:48

Do nhu cầu thực tế nên mình đề nghị admin mở thêm các mục như sau:
1. Xin tài liệu (dành cho những bạn cần tài liệu)
2. Thắc mắc chuên nghành (giống như Thanh Phuong yêu cầu)
Mong Admin làm việc quyết liệt và nhanh chóng hơn nữa
Admin
Admin
Admin

Đề nghị!!!!!!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đề nghị!!!!!!!!!!!!!   Đề nghị!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitime30/10/2011, 23:57

tiếp nhận đóng góp
đã chỉnh sửa cho hợp lý!
thanks bạn Giang so much!!!
Đề nghị!!!!!!!!!!!!! 364988687 Đề nghị!!!!!!!!!!!!! 364988687 Đề nghị!!!!!!!!!!!!! 364988687
https://cd08a.forumvi.com

Đề nghị!!!!!!!!!!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» KIẾN NGHỊ ADMIN
» KIẾN NGHỊ ADMIN
» FILE TÍNH TOÁN CẦU THÉP . ( ANH EM XEM ĐI , CÁI NÀY THẦY BẢO ĐƯA NÊN NGHĨ LÀ CHUẨN )
Trang 1 trong tổng số 1 trang