Trường ĐH GTVT TP.HCM-Lớp :Kỹ sư xây dựng cầu đường
HOT NEWS!!!!!!!!!!!!
Diễn Đàn CĐ08A nơi chia sẻ kinh nghiệm!!!
Nhanh chân tham gia tận hưởng và chia sẻ! ^^"
Rất hoan nghênh các bạn có tinh thần tìm hiểu,nhưng nhớ hãy comment những bài viết hay mà mình tìm được cho tác giả có tinh thần chia sẻ những bài viết khác hay hơn!
THANK YOU SO MUCH!!!
HOT NEWS!!!!!!!!!!!!
Diễn Đàn CĐ08A nơi chia sẻ kinh nghiệm!!!
Nhanh chân tham gia tận hưởng và chia sẻ! ^^"
Rất hoan nghênh các bạn có tinh thần tìm hiểu,nhưng nhớ hãy comment những bài viết hay mà mình tìm được cho tác giả có tinh thần chia sẻ những bài viết khác hay hơn!
THANK YOU SO MUCH!!!

Tập thể đoàn kết !!!chúng ta hãy cùng chinh phục những đỉnh cao của cuộc sống!!!

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
THÔNG BÁO BẮT ĐẦU TỪ NGÀY 01/10/2011 , TẤT CẢ NHỮNG MOD QUÁ 2 TUẦN KO ONL SẼ BỊ THU HỒI CHỨC NĂNG!!! CÁC THÀNH VIÊN MỚI THAM GIA TRONG VÒNG 1 TUẦN KO ONL+COMMENT+POST BÀI SẼ BỊ XÓA NICK!!!><" CÁC BẠN VUI LÒNG THANKS CHO CÁC BÀI VIẾT MÌNH ĐỌC HOẶC LẤY TÀI LIỆU!!!! BAN QUẢN TRỊ FORUM XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN TẤT CẢ ĐÃ ĐỌC THÔNG BÁO!!!^^"
Thông báo tuyển mod cho forum!!! Do tình hình 1 số mod ko tích cực viết bài cho forum nên BQT forum thông báo tuyển những thành viên tích cực hơn để quản lý 1 số mục,tạo ra cho anh em 1 sân chơi tốt hơn!!!! BQT sẽ tặng key kapersky 2012,2011 cho những mod tích cực vào khoảng 3 tháng/lần! để đăng kí mod các bạn điền đầy đủ thông tin sau đây rồi gửi vào mục trao đổi tực tuyến: Tên: Nick: Mail: sdt: Nguyện vọng làm mod thư mục : Cam kết của thành viên nếu dc làm mod: BQT forum cám ơn các bạn rất nhìu!

Share | 

xóa dấu vết

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
oc_orchid
Hạ sĩ
Hạ sĩ
oc_orchid

xóa dấu vết Empty
Bài gửiTiêu đề: xóa dấu vết   xóa dấu vết I_icon_minitime3/12/2011, 20:06

Em vẫn vui cười, vẫn nấu cho anh những món anh thích ăn, vẫn đi cùng anh trên những con đường, vẫn ngồi gần anh khi anh cần, và vẫn, vẫn chuẩn bị một điều...

Dường như chúng ta đã biết trước một kết cục. Chuyến đi xa của em cũng không thể níu lại trái tim anh, em đã làm tất cả, tất cả vì anh, vì em và vì, vì người anh che dấu bao lâu nay...

Em đã cười, dấu đi nhưng rồi anh cũng thấy, cười ra nước mắt...Có phải chúng ta đang làm hợp đồng yêu không anh? Có phải ngày mà e bước lên chuyến xe ấy, cũng chính là lần cuối cùng anh và em nhìn nhau...như đôi tình nhân

Sao anh lại cứ im lặng, hãy nói, nói dù lời chia tay cho em yên lòng được không...Cảm giác xa rời người mình yêu mãi mãi...anh có bước đi được????

Còn bao nhiêu thời gian để em xóa, xóa đi dấu vết ngày anh đến...một bông tuyết, tuyết rơi mùa hè và giờ là bông tuyết mua đông lạnh giá...
Minh Đẹp Trai
Thiếu tá
Thiếu tá
Minh Đẹp Trai

xóa dấu vết Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: xóa dấu vết   xóa dấu vết I_icon_minitime11/2/2012, 17:50

ôi dính vào mấy thứ tình cảm thấy khổ hơn là sướng =))

xóa dấu vết

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang